การนำเข้าข้อมูล ประชากร หมู่บ้าน บ้าน จากฐาน UCDB

แจ้งปัญหาข้อผิดพลาดในการทำงานของ JHCIS หรือ ขอความช่วยเหลือการทำงานต่างๆ

Moderator: dunyawat, nat, jhcis, chanthip, jum, sumrits, pop, jariya, neowara

การนำเข้าข้อมูล ประชากร หมู่บ้าน บ้าน จากฐาน UCDB

โพสต์โดย OoTaMmmoO » 11 ก.ย. 2011 13:08

การนำเข้าข้อมูล ประชากร หมู่บ้าน บ้าน จากฐาน UCDB ขอคำแนะนำการนำเข้าฐานข้อมูลหน่อยครับ พอดีทำแล้ว มันไม่เหนเข้าเลยอ่ะนะครับ กรณี เริ่มใช้งาน จะนำฐานข้อมูลจาก UCDB เป็นข้อมูลเบื้อต้นอ่ะครับ ใครพอทราบวิธีนำข้อ ขอรบกวนบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
OoTaMmmoO

Re: การนำเข้าข้อมูล ประชากร หมู่บ้าน บ้าน จากฐาน UCDB

โพสต์โดย neeon » 26 ก.ย. 2011 22:25

เอา UCDB ที่ได้มาไปทำในโปรแกรม HCIs ก่อนแล้วกำหนดค่าเริ่มต้นเหมือนเดิมแล้วนำเข้า
แล้วค่อยเอามาเข้า jhcis อีกทีหนึ่ง ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
neeon

ย้อนกลับไปยัง แจ้งปัญหา/ขอความช่วยเหลือ